Tên sản phẩm: Ổ Cắm điện có đây 3 Cửa Lõi Sứ 3500W dây 10m Mã sản phẩm: Q3500C-10+ Dòng sản phẩm: Ổ cắm siêu chịu tải thế hệ 2 Thương hiệu: OMINSU Nguồn gốc và xuất xứ: Hà Nội, Việ...FREESHIP Toàn Quốc cho đơn hàng từ 500k (Một số hàng cồng kềnh có thể phải tính thêm phụ phí)
►CH 3: 81 ngõ 1 Tập thể 75, Hoài Đức, HN (ĐT: 0986588655)
- Đồ gia dụng & Nhà cửa
- Nồi và chảo dùng cho bếp từ
Điện gia dụng
- Ấm điện, ấm siêu tốc
- Bàn ủi, bàn là và phụ kiện là ủi
- Bếp nướng, nồi chiên không dầu
- Bếp điện từ, bếp hồng ngoại
- Máy lọc khí, Máy hút ẩm, tạo ẩm
- Máy xay, máy ép, máy vắt cam
- Nồi áp suất, nồi nấu chậm
- Nồi điện, nồi cơm điện
- Lò vi sóng, lò nướng
- Máy sấy tóc
- Máy hút bụi
- Máy lọc nước, máy nước nóng, máy sưởi
- Máy làm mát, quạt điện
- Đồ gia dụng Đức - EU
- Đồ tiện ích gia đình
- Đồ chơi trẻ em
- Đồ cho mẹ và bé
- Thiết bi và dụng cụ y tế
- Đồ công nghệ - Phụ kiện
- Vali, balo cặp túi
- Hàng Việt Nam xuất khẩu
- Đồ khuyến mại từ các hãng
- Tủ sách người mẹ tốt
- Top 100 sản phẩm
- Sản phẩm khác
- Đèn chiếu sáng
- Bánh trung thu cổ truyền
- Đò gia dụng Hàn Quốc
- Quần áo lót thời trang
Giỏ hàng của bạn đang trống!
Quạt treo tường Toshiba F-WSA20(H)VN 3 cánh 3 tốc độ gió kèm khiển từ xa
1.250.000 ₫ 1.500.000 ₫
Ổ cắm điện 3 cửa lõi sứ có dây Ominsu Q3500C 3500w dây 10m, bảo hành 2 năm
Tên sản phẩm: Ổ Cắm điện có đây 3 Cửa Lõi Sứ 3500W dây 10m
Mã sản phẩm: Q3500C-10+
Dòng sản phẩm: Ổ cắm siêu chịu tải thế hệ 2
Thương hiệu: OMINSU
Nguồn gốc và xuất xứ: Hà Nội, Việt Nam
Ứng dụng: Hộ gia đình, thương mại, công nghiệp.
Chịu tải lên tới 3500W
Dòng định mức: 16A - 250V
Dây dài: 10m
Chất liệu: ABS plasti, lỗi sứ, dây đồng 100%
Màu sắc: Cam
Chứng nhận: ROHS, CE, ISO 9001:2015
Trọng lượng: 1145gram
Kích thước đóng gói: 38 x 15 x 5cm
TCVN 6188: 2008 (tương đương IBC 60884:2006)
Bảo hành: 2 năm
Đặc điểm nổi bật
- Chống va đập: Vỏ ổ được làm bằng nhựa ABS có khả năng chống va đập cao, bền đẹp
- Chống cháy: Mặt ổ được làm bằng nhựa cách điện, chống cháy. Lõi sứ bền đẹp, chịu nhiệt tốt.
- Chịu tải cao: Ổ dây OMINSU Q3500C được thiết kế đặc biệt để sử dụng và chịu được các thiết bị điện có công suất cao đến 3500W.
Giới thiệu sản phẩm
- Kế thừa khả năng chịu tải ưu việt của thế hệ cũ, “ổ cắm siêu chịu tải thế hệ 2” hướng tới nhu cầu tăng cường khả năng chịu va đập và bền bỉ theo thời gian sử dụng.