- Thương hiệu : Bear - thương hiệu Nội địa số 1 Trung Quốc - Model : DHG - C50K1 - Công suất : 1360W (220V ~ 50Hz) - Dung tích : 5000ml - Trọng lượng : 2.35kgs - Kích thước lòng nồi : 292x83mm - Kích thước sản ...FREESHIP Toàn Quốc cho đơn hàng từ 500k (Một số hàng cồng kềnh có thể phải tính thêm phụ phí)
►CH 3: 81 ngõ 1 Tập thể 75, Hoài Đức, HN (ĐT: 0986588655)
- Đồ gia dụng & Nhà cửa
- Nồi và chảo dùng cho bếp từ
Điện gia dụng
- Ấm điện, ấm siêu tốc
- Bàn ủi, bàn là và phụ kiện là ủi
- Bếp nướng, nồi chiên không dầu
- Bếp điện từ, bếp hồng ngoại
- Máy lọc khí, Máy hút ẩm, tạo ẩm
- Máy xay, máy ép, máy vắt cam
- Nồi áp suất, nồi nấu chậm
- Nồi điện, nồi cơm điện
- Lò vi sóng, lò nướng
- Máy sấy tóc
- Máy hút bụi
- Máy lọc nước, máy nước nóng, máy sưởi
- Máy làm mát, quạt điện
- Đồ gia dụng Đức - EU
- Đồ tiện ích gia đình
- Đồ chơi trẻ em
- Đồ cho mẹ và bé
- Thiết bi và dụng cụ y tế
- Đồ công nghệ - Phụ kiện
- Vali, balo cặp túi
- Hàng Việt Nam xuất khẩu
- Đồ khuyến mại từ các hãng
- Tủ sách người mẹ tốt
- Top 100 sản phẩm
- Sản phẩm khác
- Đèn chiếu sáng
- Bánh trung thu cổ truyền
- Đò gia dụng Hàn Quốc
- Quần áo lót thời trang
Giỏ hàng của bạn đang trống!
Nồi lẩu điện Uyên Ương 2 ngăn Bear DHG-C50K1 dung tích 5L bảo hành 18 tháng
899.000 ₫ 1.200.000 ₫
Bộ nồi chảo Inox 3 lớp đúc liền khối Kalpen Kampfer KF3 bảo hành 30 năm
2.599.000 ₫ 3.530.000 ₫
- Thương hiệu : Bear - thương hiệu Nội địa số 1 Trung Quốc
- Model : DHG - C50K1
- Công suất : 1360W (220V ~ 50Hz)
- Dung tích : 5000ml
- Trọng lượng : 2.35kgs
- Kích thước lòng nồi : 292x83mm
- Kích thước sản phẩm : 371x292x202mm
- Số lượng người dùng từ 1 - 4 người
- Đèn báo: Có
- Nhiệt độ: 0 - 220℃
- Ngăn lẩu: 2 ngăn
- Cách thức điều khiển: Cần gạt điều chỉnh nhiệt độ
Chức Năng: Nấu lẩu, Chiên xào, Nướng ... đa năng
Sản xuất tại Trung Quốc
Bảo Hành 18 Tháng chính hãng
Đặc điểm nổi bật
- Chất liệu phủ lớp chống dính màu đá maifan
- Chế độ điều chỉnh nhiệt độ bằng thanh gạt
- Dễ dàng lau chùi, dễ vệ sinh
- Thiết kế độc đáo mới lạ, tiện lợi, dễ sử dụng
- Dùng cho gia đình ít người hoặc dân thuê trọ bình dân
Giới thiệu sản phẩm
- Hoạt động với công suất 1360W: Nấu chín thức ăn nhanh chóng, tiết kiệm thời gian, giảm hao phí điện năng tối đa.
- Lòng nồi dày 1.658 mm bằng hợp kim nhôm phủ chống dính vân đá maifan sang trọng, bền bỉ, hạn chế dính cháy, an toàn cho sức khỏe, dễ chùi rửa